Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CH Q7 Saigon Riverside, 2PN 2WC, giá rẻ chỉ 3.34 tỷ bao heetst. 0906361904

Ngày đăng: 05/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex, Đào Trí, Phú Thuận, Quận 7 - Diện tích 67m2 - Thiết kế 2PN, 2WC - Đang cho thuê giá 10 triệu - View nội khu mát - nội thất chủ đầu tư - Cần bán gấp 3.34 tỷ bao thuế phí LH xem nhà 0906361904

Xem thêm

Liên hệ:

090 636 ****

Vị trí bản đồ

3,34 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
49,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q7 Saigon Riverside, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Minh Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CH Q7 Saigon Riverside, 2PN 2WC, giá rẻ chỉ 3.34 tỷ bao heetst. 0906361904 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.