Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Mỹ Khang, 7,6 tỷ, 151.237m2, view đẹp, chính chủ, Q7, HCM

Ngày đăng: 04/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Mỹ Khang, Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - *Điểm đặc biệt*: Căn hộ 2PN + 2WC, thiết kế thông minh và tối ưu hóa không gian sử dụng. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo cảm giác thoải mái ngay từ khi bước vào. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, mang đến ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho khách hàng. - *Tiện ích xung quanh*: Gần bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức, siêu thị Finelife Riviera Point, cùng với các công viên như Nam Viên và Hoa Anh Đào - Sakura Park Phú Mỹ Hưng, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ. Hiển Lê 0869849468

Xem thêm

Liên hệ:

086 984 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

2 PN, 2 WC
151.24 m²
50,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Cao ốc Mỹ Khang, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hiển Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Mỹ Khang, 7,6 tỷ, 151.237m2, view đẹp, chính chủ, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.