Tin đăng đã hết hạn.

GẤP. Chủ gửi bán gấp trong tháng căn hộ The Panorama PMH, diện tích 164m2, view sông, 19,5 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ kẹt tiền gửi bán gấp trong tháng căn hộ Panorama. Diện tích căn hộ bán 164m2 hàng hiếm. Gồm 3pn 2wc 01 ô xe ô tô định danh hầm. Hiện trạng nhà hoàn thiện nội thất cao cấp, mới 100% như hình. Nhà hiện đang trống, xách vali vào ở ngay. Vị trí Tháp C, lầu trung, view trực diện sông chung cư The Panorama. Pháp lý sổ hồng lâu dài. Giá bán 19,5 tỷ. Liên hệ 0938246348 gặp Lợi. Trân trọng

Xem thêm

Liên hệ:

093 824 ****

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

3 PN, 2 WC
164 m²
118,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Panorama, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Văn Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GẤP. Chủ gửi bán gấp trong tháng căn hộ The Panorama PMH, diện tích 164m2, view sông, 19,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.