Tin đăng đã hết hạn.

Bán Scenic Valley 1-PMH, Q7-Tp.HCM. 71m2, 2PN, 2WC. Giá tốt nhất thị trường: 5,99ty. LH: 0981934936

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Scenic Valley 1, Tôn Dật Tiên, Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hoàn hảo. + Diện tích rộng rãi 71m2 với thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi tối đa cho cư dân. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, tốt cho phong thủy. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho các giao dịch. Khu vực xung quanh: + Gần bệnh viện Tim Tâm Đức, bệnh viện FV, bệnh viện Phương Nam. + Công viên Hồ Bán Nguyệt là nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Các siêu thị như Nhân Sâm Việt Hàn, Siêu Thị Finelife Urban Hill dễ dàng đáp ứng nhu cầu mua sắm. + Trường mầm non Little Genius International Kindergarten & Educational Center, Seami Quận 7 nằm gần đó. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0981934936 và gặp Văn Ngọc Diễm.

Xem thêm

Liên hệ:

098 193 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
84,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Scenic Valley, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0981934936

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Scenic Valley 1-PMH, Q7-Tp.HCM. 71m2, 2PN, 2WC. Giá tốt nhất thị trường: 5,99ty. LH: 0981934936 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.