Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Luxcity, 4,6 tỷ, 85,4 m2, đẹp và nhiều tiện ích tại Huỳnh Tấn Phát, Q7, HCM

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ Luxcity tọa lạc tại Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 85,4 m2, căn hộ này sở hữu thiết kế thông minh, tạo cảm giác rộng rãi và thoải mái. - 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình. - 2 phòng tắm tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư cho các thành viên. - Hướng ban công Tây, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. - Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc bố trí và cá nhân hóa không gian sống. - Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho người mua. Điểm cộng: Căn hộ Luxcity không chỉ nổi bật với thiết kế sang trọng mà còn mang đến một lối sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên. Không gian sống yên tĩnh, thích hợp cho những ai yêu thích sự bình yên trong cuộc sống hàng ngày. Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích: - Cách trường THPT Dương Văn Dương khoảng 1 km. - Cách siêu thị Bách Hóa Xanh 12 Đào Tông Nguyên 1 km. - Cách công viên Phú Xuân 2 km. Để biết thêm chi tiết về căn hộ này, hãy liên hệ với Thanh Diệu qua số điện thoại 0934935568

Xem thêm

Liên hệ:

093 493 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

3 PN, 2 WC
85.4 m²
53,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Luxcity, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0934935568

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Luxcity, 4,6 tỷ, 85,4 m2, đẹp và nhiều tiện ích tại Huỳnh Tấn Phát, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.