Tin đăng đã hết hạn.

HÀNG HIẾM GIÁ SIÊU HỜI Bán Căn hộ chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7,65m2, 2PN-2WC,2,15 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Midtown Phú Mỹ Hưng, một trong những khu vực phát triển sôi động tại Quận 7, TP.HCM. Căn hộ có diện tích 65m2, với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, được thiết kế hiện đại và tiện nghi. + Giá: 2,15 tỷ VND + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, bếp... + Phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho gia đình + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng Tiện ích xung quanh: - Gần công viên hồ bán nguyệt, công viên hoa anh đào – Sakura Park, công viên Nam Viên - Trường mầm non Kids World 1, trường mầm non Canada - Việt Nam - Bệnh viện Tim Tâm Đức, bệnh viện FV Chi tiết dự án: Midtown Phú Mỹ Hưng là khu phức hợp gồm 4 công trình, với thiết kế phong cách Eclectic và Neoclassic, cung cấp các căn hộ từ 1 đến 3 phòng ngủ. Dự án nổi bật với nhiều tiện ích như hồ bơi, khu sauna, massage, gym, thư viện trẻ em, và khu vui chơi trẻ em, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại và tiện nghi. Để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà, vui lòng liên hệ An Hạnh qua số điện thoại 0928337164

Xem thêm

Liên hệ:

092 833 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
33,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
AH

An Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HÀNG HIẾM GIÁ SIÊU HỜI Bán Căn hộ chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7,65m2, 2PN-2WC,2,15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.