Tin đăng đã hết hạn.

2PN 75m2 Lavida plus, kí HĐMB trực tiếp Chủ Đầu Tư, giá 4,4 tỷ. Miễn lãi 18th, hỗ trợ vay 70%

Ngày đăng: 07/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán căn 2PN dự án Lavida Plus Q7, kí hợp đồng mua bán trực tiếp với CĐT, hỗ trợ vay 70%, miễn lãi 18th, ân hạn gốc 2 năm. - Vị trí: Ngay mặt tiền Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đối diện SC Vivo city Quận 7. - DT: 75m². - Giá: 4,432 tỷ - giá chưa VAT. - Tầng cao, view đẹp. - Hướng Nam. - Bàn giao thô có thể deacor theo sở thích. Liên hệ xem nhà thực tế ngay: 0906385525Zalo/Viber). https://lavidaplus.com.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

090 638 ****

Vị trí bản đồ

4,43 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
59,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Lavida Plus, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thúy Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2PN 75m2 Lavida plus, kí HĐMB trực tiếp Chủ Đầu Tư, giá 4,4 tỷ. Miễn lãi 18th, hỗ trợ vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.