Tin đăng đã hết hạn.

Bán Penhouse Sân Vườn 3PN, 2WC tại Belleza Apartment, 4,1 tỷ, 122m2, Chuyên Penhouse PMH - Quận 7

Ngày đăng: 01/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Penhouse tại Belleza Apartment, Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh, sở hữu thiết kế hiện đại với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, diện tích 122m2 ( 40m2 sân vườn ). Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, tạo nên không gian sống thoải mái và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Ưu điểm nổi bật của căn hộ: - 3PN + 2WC + bếp, phù hợp cho gia đình. - Hướng phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe. Địa điểm xung quanh: - Gần siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng, Winmart+, siêu thị Bách Hóa Xanh. - Trường mầm non Kids World 1 và Trường Mầm Non Canada - Việt Nam. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0902279011 LÊ LÝ HẢI ĐĂNG.

Xem thêm

Liên hệ:

090 227 ****

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

3 PN, 2 WC
122 m²
33,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Belleza Apartment, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

Mr Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Penhouse Sân Vườn 3PN, 2WC tại Belleza Apartment, 4,1 tỷ, 122m2, Chuyên Penhouse PMH - Quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.