Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn góc 70m2 1PN-1WC nhà hướng Nam mát mẻ, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 07/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Q7 Saigon Riverside, Đào Trí, Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Điểm nhấn: - Cấu trúc: 1PN + 1WC + bếp. - Diện tích: 70m2. - Giá: 3,375 tỷ VND. - Hướng cửa chính: Bắc, hướng ban công: Nam, phong thủy tốt. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản, phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng. Với thiết kế thông minh, không gian sống luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên, mang lại cảm giác thoải mái và dễ chịu cho cư dân. Khu vực này còn nổi bật với lối sống hiện đại và tiện nghi, gần gũi với các công viên như công viên hoa anh đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng, công viên Nam Viên, công viên Cảnh Viên. Gần trường học: Kids World 1 - Trường Mầm Non Quận 7 - Hệ Mầm Non Song Ngữ, Trường Mầm Non Canada - Việt Nam (CVK). Gần chợ/siêu thị: Siêu Thị Genshai Q7 Saigon Riverside Complex. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0335129425 hoặc liên hệ với Nguyễn Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

033 512 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,38 tỷ

1 PN, 1 WC
70 m²
48,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Q7 Saigon Riverside, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Nguyễn Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn góc 70m2 1PN-1WC nhà hướng Nam mát mẻ, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.