Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1PN 1WC tại Sunrise City, Tân Hưng, Q7, TP. HCM, giá 4,5 tỷ, 56m2, hot!

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1PN 1WC tại Sunrise City, một trong những khu CC hot nhất Q7, nằm ở vị trí đắc địa trên đường Nguyễn Hữu Thọ. Với diện tích 56m2, căn hộ này có thiết kế hiện đại, nội thất full xịn sò, hứa hẹn mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi. Cửa chính hướng Tây, ban công Đông, phong thủy cực chất. Giá chỉ 4,5 tỷ, cực kỳ hợp lý cho một nơi đáng sống. Căn hộ nằm trong dự án của Tập đoàn Novaland, sở hữu nhiều tiện ích đỉnh như hồ bơi, phòng gym, sân tennis, và 24/24 an ninh. Cuộc sống ở đây không chỉ tiện lợi mà còn đầy đủ dịch vụ, giúp tiết kiệm thời gian cho những ai yêu thích sự bận rộn nhưng vẫn muốn tận hưởng cuộc sống. Giới thiệu thêm về dự án: - Vị trí: Nguyễn Hữu Thọ, p Tân Hưng, Q7, TP. HCM. - Nhà đầu tư: Tập đoàn Novaland. - Tiện ích: Hệ thống an ninh 24/24, hồ bơi, đường chạy bộ 2km, sân vườn, phòng tập golf, sân tennis, công viên bờ sông, phòng tập gym, ngân hàng, phòng khám, siêu thị, khu ẩm thực mua sắm. - Thiết kế: 12 tòa tháp cao 31 - 35 tầng, tổng diện tích hơn 5,1 ha. Cách trường học 1km, cách chợ/siêu thị 1,5km, và gần các bệnh viện lớn. Đây là nơi lý tưởng cho những ai muốn có một cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Lê Anh 0909992760

Xem thêm

Liên hệ:

090 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

1 PN, 1 WC
56 m²
80,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sunrise City (Sunrise City View), Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LA

Lê Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN 1WC tại Sunrise City, Tân Hưng, Q7, TP. HCM, giá 4,5 tỷ, 56m2, hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.