Tin đăng đã hết hạn.

Cuộc sống đáng yêu căn hộ đáng mua tại eco green sài gòn, q.7, 65m2, 2pn-2wc, 1.89 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ Eco Green Sài Gòn tọa lạc tại Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, Quận 7, TP.HCM, nổi bật với không gian sống tiện nghi và hiện đại. Diện tích 65m2, căn hộ này phù hợp cho những gia đình trẻ hoặc các chuyên gia tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. - 2 phòng ngủ rộng rãi - 2 phòng tắm tiện lợi - Nội thất cơ bản đầy đủ - Trang bị điều hòa, tủ lạnh, giường - Pháp lý đầy đủ với sổ hồng Ưu điểm của căn hộ này là không gian sống thoáng đãng, tạo cảm giác gần gũi với thiên nhiên. Hệ thống an ninh 24/7 và các tiện ích nội khu cao cấp sẽ mang lại cuộc sống thoải mái và an toàn cho cư dân. Xung quanh căn hộ, các tiện ích như: - Cách trường đại học Tài chính - Marketing khoảng 1km - Cách siêu thị Bách hóa Xanh 336 Huỳnh Tấn Phát khoảng 1,5km - Cách công viên KDC Nam Long khoảng 2km Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này. Gọi 0926758796 và gặp Bảo Châu để được hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

2,89 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
44,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eco Green Sài Gòn, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lâm Ngọc Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cuộc sống đáng yêu căn hộ đáng mua tại eco green sài gòn, q.7, 65m2, 2pn-2wc, 1.89 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.