Tin đăng đã hết hạn.

Bán độc quyền căn hộ officetel tòa s2 sunshine city quận 7 - 78m², 2pn 2wc - giá chỉ 3,95 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

BÁN ĐỘC QUYỀN CĂN HỘ OT TÒA S2 SUNSHINE CITY QUẬN 7 - 78m², 2PN 2WC - GIÁ CHỈ 3,95 TỶ Bạn đang tìm căn hộ cao cấp Quận 7 với mức giá hấp dẫn? Đây là hàng độc quyền tại dự án Sunshine City Quận 7, quỹ căn cực hiếm còn lại! Thông tin căn hộ OT tòa S2 Sunshine City Quận 7: Diện tích: 78m² thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC tối ưu công năng Nội thất bàn giao cao cấp từ chủ đầu tư (NTCB) Dự kiến bàn giao: Quý I năm 2026 Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng Ưu điểm nổi bật của căn hộ Sunshine City: Vị trí đắc địa Quận 7, kết nối nhanh Quận 1, Quận 4, Phú Mỹ Hưng **Hàng độc quyền, nguồn cung cực hiếm trên thị trường** Thiết kế hiện đại, ban công thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên Giá trị tăng trưởng cao, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê Giá bán chỉ 3,95 tỷ (đã bao gồm thuế phí) mức giá tốt nhất hiện nay cho căn hộ Sunshine City Quận 7 Liên hệ ngay: 0906356165Vũ) để được tư vấn và xem căn thực tế. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ Sunshine City Quận 7 không gian sống lý tưởng, tiềm năng tăng giá bền vững!

Xem thêm

Liên hệ:

090 635 ****

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
50,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Sky City, Đ. Phú Thuận, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
V

Vungo.nanaocean

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán độc quyền căn hộ officetel tòa s2 sunshine city quận 7 - 78m², 2pn 2wc - giá chỉ 3,95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.