Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đi định cư Úc cần BÁN GẤP căn hộ Belleza Apartment, giá ưu đãi 2,45 tỷ, 75m2, 2PN-2WC, Q7

Ngày đăng: 28/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Belleza Apartment, Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM, căn hộ chung cư này mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện nghi. + Diện tích rộng 75m2, thiết kế thông minh + 2 phòng ngủ (PN) và 2 phòng tắm (WC) + Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách cá nhân + Giá bán chỉ 2,45 tỷ VND, cơ hội tốt cho người mua + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Điểm đặc biệt: Căn hộ có phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình trẻ và người đi làm, mang lại cảm giác thoải mái và hạnh phúc trong không gian sống. - Khu vực xung quanh: Nằm gần siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart+, và các trường mầm non nổi tiếng như Trường Mầm Non Canada - Việt Nam (CVK), Kids World 1 - Trường Mầm Non Quận 7. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ với Nguyễn Công Thành qua số điện thoại 0926758783

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
32,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Belleza Apartment, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Công Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đi định cư Úc cần BÁN GẤP căn hộ Belleza Apartment, giá ưu đãi 2,45 tỷ, 75m2, 2PN-2WC, Q7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.