Tin đăng đã hết hạn.

căn hộ có sân vườn 1PN, 1WC, 49m2, 6,05 tỷ tại The Ascentia, Tân Phú, Q7, HCM

Ngày đăng: 31/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nằm ở khu vực Phú Mỹ Hưng, căn hộ chung cư The Ascentia là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 49m2, 1 phòng ngủ, 1 toilet,có sân vườn rộng 19m. căn hộ này được trang bị đầy đủ nội thất, từ sofa, bàn ăn đến giường ngủ, sẵn sàng để vào ở ngay. Thiết kế thông minh và không gian mở tạo cảm giác thoải mái, dễ chịu cho người ở. Căn hộ này có giá 6,05 tỷ VND, là một món hời cho một không gian sống tuyệt vời tại một trong những khu vực phát triển bậc nhất TP.HCM. Dưới đây là một số điểm nổi bật: + Nội thất full, chỉ việc xách vali vào ở + Thiết kế hiện đại, trẻ trung + Không gian sống thoải mái và riêng tư Tiện ích xung quanh + Bệnh viện FV, bệnh viện Tim Tâm Đức + Siêu thị Finelife Riviera Point + Công viên Hoa Anh Đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng, Công viên Hồ Bán Nguyệt, Công viên Nam Viên + Trường Mầm Non Canada - Việt Nam (CVK), Kids World 1 - Trường Mầm Non Quận 7 - Hệ Mầm Non Song Ngữ Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0934515107 và gặp Hoàng Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

093 451 ****

Vị trí bản đồ

6,05 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
123,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Ascentia, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết căn hộ có sân vườn 1PN, 1WC, 49m2, 6,05 tỷ tại The Ascentia, Tân Phú, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.