Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ view sông Riverpark Premier Phú Mỹ Hưng giá tốt 14ty900

Ngày đăng: 04/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ view sông Riverpark Premier Phú Mỹ Hưng giá tốt 14ty900 Địa chỉ: Riverpark Premier Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong , Quận 7, TP. HCM Diện tích: 122m² view sông đẹp thoáng mát . Thiết kế Phòng ngủ: 3 Phòng tắm: 2 G.iá bán: 14ty900 ( ô xe hầm ) Liên hệ xem nhà : THANH XUÂN PMH 0826121090 ( Zalo , Call,)

Xem thêm

Liên hệ:

082 612 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

123 m²
121,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Riverpark Premier, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thanh xuân PMH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ view sông Riverpark Premier Phú Mỹ Hưng giá tốt 14ty900 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.