Tin đăng đã hết hạn.

CHCC VSTAR 86m2 (2PN + 2WC), SHR, trung tâm quận 7

Ngày đăng: 28/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Bạn đang muốn tìm một nơi ở gần trung tâm Quận 7, với cư dân thân thiện và môi trường sống Xanh thì hãy thử đến đây: (Căn hộ Vstar 2 PN + 2VS, đã có sổ hồng, DT 86m2). - Chung Cư VSTAR nằm trong khu biệt thự Tấn Trường có chốt bảo vệ và camera giám sát tất cả đường nội khu nên rất an ninh yên tĩnh, xung quanh được trồng nhiều cây xanh mang lại không khí mát mẻ trong lành, cùng nhiều tiện ích VD: Phòng GYM, Siêu thị mini, Hồ bơi, lớp học nhạc học vẽ, Sân chơi trẻ em người lớn Hiện nay đường Phú Thuận đã được đầu tư nâng cấp và mở rộng tới hơn 20m (không còn ngập và đi lại khó khăn nữa) kết nối dễ dàng với đường Huỳnh Tấn Phát, Đào Trí, Nguyễn Thị Thập. + Cách 200m có Trường mầm non Hoa Hồng, trường tiểu học, sân Pickleball, sân tennis, gara xe oto. + 1km tới chợ Phú Thuận, cùng nhiều cửa hàng đồ ăn uống, quán cafe, khách sạn. + 2km tới Siêu Thị GO. * Giá bán: 3tỷ5 còn thương lượng. Sdt liên hệ: Mr Phương 0908152688Chính chủ cần bán không tiếp môi giới và quảng cáo). Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 815 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
40,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
V-Star, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Mr Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHCC VSTAR 86m2 (2PN + 2WC), SHR, trung tâm quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.