Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN căn hộ chung cư view đẹp tại Hưng Phúc Premier, QUẬN 7, 78m2, 2PN-2WC, 1,56 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hưng Phúc Premier, Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Q7, TP.HCM là một căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 78m2, được thiết kế đầy đủ nội thất với phong cách hiện đại, tạo nên không gian sống ấm cúng và tiện nghi. Điểm nổi bật: + Căn hộ hướng Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. + Nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều đồ dùng cần thiết khác. + Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho việc giao dịch. Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện FV và Bệnh viện Tim Tâm Đức gần kề, đảm bảo chăm sóc sức khỏe. + Công viên Nam Viên, Công viên Hồ Bán Nguyệt, và Công viên Hoa Anh Đào - Sakura Park Phú Mỹ Hưng là những nơi lý tưởng để thư giãn. + Siêu thị Finelife Riviera Point cung cấp đầy đủ nhu cầu mua sắm. + Trường Mầm Non Canada - Việt Nam và Kids World 1 - Trường Mầm Non Quận 7 là lựa chọn tốt cho gia đình có trẻ nhỏ. Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc để xem căn hộ, liên hệ ngay với An Hạnh qua số điện thoại 0928337164. MIỄN TIẾP MÔI GIỚI CÒ LÁI

Xem thêm

Liên hệ:

092 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

78 m²
22,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hưng Phúc Happy Residence Premier, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
AH

An Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ CẦN BÁN căn hộ chung cư view đẹp tại Hưng Phúc Premier, QUẬN 7, 78m2, 2PN-2WC, 1,56 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.