Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Sunrise City, Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Quận 7, 9tỷ-13 tỷ, 162 m2, giá ưu đãi

Ngày đăng: 31/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sunrise City tọa lạc ở Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 162 m2, căn hộ này sở hữu thiết kế thông minh, mang đến sự thoải mái cho cư dân. **Điểm nổi bật:** Căn hộ có pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Tây và ban công Đông, giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát quanh năm. Giá bán là 9 tỷ đến 13 tỷ VND tùy thuộc vào nội thất hiện trạng của căn hộ , một mức giá hợp lý cho một căn hộ với không gian rộng rãi và tiện ích đầy đủ. **Tiện ích xung quanh:** Nằm trong khu vực phát triển năng động, căn hộ gần trường học, chợ/siêu thị, và có công viên, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem căn hộ, vui lòng liên hệ Lê Ngọc Khánh Phương qua số điện thoại 0933413563

Xem thêm

Liên hệ:

093 341 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 3 WC
162 m²
55,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sunrise City (Sunrise City View), Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
L

Lengockhanhphuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Sunrise City, Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Quận 7, 9tỷ-13 tỷ, 162 m2, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.