Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư tại Q7 Boulevard, Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM, 2,33 tỷ, 57m2

Ngày đăng: 27/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Q7 Boulevard mang đến cho khách hàng một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. + Diện tích 57m2, gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... + Hướng cửa chính: Đông, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Căn hộ có những điểm nổi bật như: + Không gian sống rộng rãi, thoải mái, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Tiện ích nội khu đầy đủ, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Tim Tâm Đức, Bệnh viện FV. - Công viên Hoa Anh Đào – Sakura Park Phú Mỹ Hưng, Công viên Nam Viên, Công viên Hồ Bán Nguyệt. - Siêu thị Finelife Riviera Point. - Trường Mầm Non Kids World 1, Trường Mầm Non Canada - Việt Nam. Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Nguyễn Thị Diễm Phương qua số điện thoại 0904469091

Xem thêm

Liên hệ:

090 446 ****

Vị trí bản đồ

2,33 tỷ

2 PN, 1 WC
57 m²
40,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Q7 Boulevard, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư tại Q7 Boulevard, Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM, 2,33 tỷ, 57m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.