Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 2 căn hộ 2 ngủ tòa a2 sunshine sky city

Ngày đăng: 30/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ tôi bán 2 căn hộ tòa A2 dự án Sunshine Sky City với diện tích 74,9m2, bao gồm 2PN + 2WC + bếp - căn tầng 9 full nội thất - căn tầng 7 nội thất cơ bản Giá bán: 4,6 tỷ VND. Ban công hướng Tây Nam Khu vực xung quanh: + Bệnh viện Quận 7, Bệnh viện FV, Bệnh viện Tim Tâm Đức + Công viên Hoa Anh Đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng, Công viên Nam Viên + Siêu thị Finelife Riviera Point + Trường mầm non Kids World 1, Trường mầm non Ngôi Nhà Mơ Ước, Trường mầm non Canada - Việt Nam (CVK) Ai có nhu cầu liên hệ 0902262639 , hoặc nhờ ace môi giới bán cùng

Xem thêm

Liên hệ:

090 226 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
74.9 m²
61,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sunshine Sky City, Đ. Phú Thuận, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nguyễn Tiến Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 2 căn hộ 2 ngủ tòa a2 sunshine sky city - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.