Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Phú Mỹ Hưng vào ở liền chỉ trả trước 700 triệu không phát sinh trong 24 tháng

Ngày đăng: 18/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Khu vực 2 mặt tiền đường đối diện TTTM Vivo City. Nhà mới vào ở liền. Thời gian đi Q1,4 chỉ 15p. Ngay tuyến Metro đi Cần Giờ và cầu vượt đi Nguyễn Khoái Quận 4. Khu tri thức người nước ngoài sinh sống và làm việc. Gần trường học 1 2 3 và ĐH Tôn Đức Thắng. Căn hộ 96m2 3PN 2WC full nội thất chủ bán lại 6 tỷ (ALL IN). Căn hộ 96m2 CD9T bán 6 tỷ (Chưa VAT). 43m2 OT CĐT 2.6 tỷ. 55m2 1 + CĐT 3.4 tỷ. Chỉ cần trả 30% 1 tỷ 2 căn 70m2 vào ở liền còn lại không phát sinh 24 tháng.

Xem thêm

Liên hệ:

070 405 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
60,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Lavida Plus, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

Huỳnh Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Phú Mỹ Hưng vào ở liền chỉ trả trước 700 triệu không phát sinh trong 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.