Tin đăng đã hết hạn.

Quá rẻ-căn hộ cao cấp Sky 89 Quận 7: 69.3m2, 2PN, 2WC - Nhà mới giá chỉ 4.4 tỷ - công chứng sổ hồng

Ngày đăng: 19/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

- Cần bán nhanh căn hộ Sky 89 Quận 7. - Liền kề Phú Mỹ Hưng, căn hộ mới bàn giao, sang trọng, hiện đại. - DT 69.3m2, thiết kế 2PN, 2WC. - Thiết kế ban công rộng, thoáng mát, Có thiết kế khu vực trồng cây riêng tại Ban công tạo cảnh quan xanh mát cho căn hộ. - Hệ thống rèm 2 lớp chống nắng. - 4 Máy lạnh Daikin Invester hiện đại. - Tủ bếp trên, bếp dưới, bếp từ, máy hút mùi nhập khẩu. - Thiết bị vệ sinh nhập khẩu cao cấp, có máy nước nóng... - Giá bán nhanh 4.4 tỷ. --------------------- - Liên hệ xem nhà thực tế. - Hotline: 0909592767 Diệu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 959 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
69.3 m²
63,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sky 89, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phạm Thị Thanh Diệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quá rẻ-căn hộ cao cấp Sky 89 Quận 7: 69.3m2, 2PN, 2WC - Nhà mới giá chỉ 4.4 tỷ - công chứng sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.