Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Midtown Phú Mỹ Hưng, 8,6 tỷ, 91m2, 2PN, 2WC, giá tốt, uy tín, Q7, HCM

Ngày đăng: 14/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Midtown Phú Mỹ Hưng, tọa lạc tại Quận 7, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ chung cư này có diện tích rộng rãi 91m2, với thiết kế sang trọng và đầy đủ ánh sáng. + 2 phòng ngủ (PN) và 2 phòng tắm (WC) mang lại sự thoải mái cho cả gia đình. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. + Giá bán 8,6 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và tiện ích mà căn hộ mang lại. Căn hộ có phong thủy tốt, giúp gia chủ an tâm trong cuộc sống hàng ngày. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Địa điểm tiện ích xung quanh. Căn hộ nằm gần nhiều tiện ích như: - Công viên hoa anh đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng. - Bệnh viện FV và bệnh viện tim Tâm Đức. - Trường mầm non Kids World 1 và trường mầm non Canada - Việt Nam. Giới thiệu thêm về dự án. Khu phức hợp gồm 4 công trình với các căn hộ từ 1PN đến 3PN, phong cách thiết kế Eclectic và Neoclassic, diện tích căn hộ từ 122m2 trở lên. Các tiện ích nội khu bao gồm hồ bơi, khu sauna, massage, gym, phòng đa chức năng và khu vui chơi trẻ em. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ tại Midtown Phú Mỹ Hưng qua số điện thoại 0906891591 hoặc liên hệ với Dương Xuân Phụng Mỹ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 689 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

2 PN, 2 WC
91 m²
94,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mỹ Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Midtown Phú Mỹ Hưng, 8,6 tỷ, 91m2, 2PN, 2WC, giá tốt, uy tín, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.