Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ tại Phú Mỹ Hưng,Tân Phong, Q7, TP.HCM khu SCENIC 1.3PN, 3WC, 133m2+ ô xe.giá 12.8 tỷ VND

Ngày đăng: 13/07/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Phú Mỹ Hưng, Tân Phong, Quận 7, TP.HCM khu SCENIC 1 với diện tích 133m2 kèm ô xe , đang được rao bán gấp với giá 12.8tỷ VND. + 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hay nhiều thế hệ. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, sẵn sàng vào ở ngay. + Không gian sống thoáng đãng, hiện đại, mang lại sự thoải mái cho cư dân. Gần các tiện ích như: + Gần trường học như Seami Quận 7, Little Genius International Kindergarten. + Gần chợ và siêu thị như Bách Hóa Xanh, Winmart, Youth Market Sky Garden. + Có bệnh viện FV và bệnh viện Tim Tâm Đức gần đó, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ: Hoàng Văn Cường, 0905729606

Xem thêm

Liên hệ:

090 572 ****

Vị trí bản đồ

120,8 tỷ

3 PN, 3 WC
133 m²
908,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0905729606

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ tại Phú Mỹ Hưng,Tân Phong, Q7, TP.HCM khu SCENIC 1.3PN, 3WC, 133m2+ ô xe.giá 12.8 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.