Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp penhouse The Panorama 350m2 ngay view sông và bến du thuyền Carina PMH

Ngày đăng: 12/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn Penhouse The Panorama ngay đường Trần Văn Trà, Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Diện tích 380m2, 1 trệt, 1 lầu, 4 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, tặng Hợp đồng cho thuê lầu dài, giá cho thuê cao. View cực đẹp, nhìn trực diện sông Cả cấm, Bến du thuyền Carina Club, công viên ven sông, và view nội khu. Cần bán giá: 40 tỷ. Còn thương lượng. Có sổ hồng. LH Thảo 0901759333

Xem thêm

Liên hệ:

090 175 ****

Vị trí bản đồ

40 tỷ

4 PN, 4 WC
380 m²
105,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Panorama, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MB

Ms Thảo BĐS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp penhouse The Panorama 350m2 ngay view sông và bến du thuyền Carina PMH - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.