Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Riviera Point 148m² - 3PN, nội thất đầy đủ, giá tốt nhất khu vực, chỉ 10,1 tỷ

Ngày đăng: 12/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chi tiết căn hộ: Diện tích 148m²: Không gian rộng rãi, thoáng đãng, lý tưởng cho gia đình đa thế hệ hoặc những ai yêu thích sự thoải mái. Thiết kế 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh: Bố trí công năng thông minh. Nội thất đầy đủ. Giá bán tốt nhất khu vực: Chỉ 10,1 tỷ đồng. Đây là mức giá cạnh tranh không thể bỏ qua cho một căn hộ có diện tích lớn tại Riviera Point. Tiềm năng tăng giá: Với vị trí chiến lược và uy tín của Keppel Land, giá trị bất động sản tại Riviera Point luôn được đánh giá cao và có xu hướng tăng trưởng bền vững theo thời gian. Tận hưởng cuộc sống tiện nghi. Cư dân tại Riviera Point được đặc quyền sử dụng hệ thống tiện ích nội khu đa dạng: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym hiện đại, khu vui chơi trẻ em, vườn cảnh quan xanh mát, khu vực BBQ. Đồng thời, vị trí thuận lợi giúp bạn dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại lớn (Crescent Mall, SC VivoCity), trường học Quốc tế danh tiếng (RMIT, Canada, Nhật Bản... ) và bệnh viện Quốc tế FV chỉ trong vài phút di chuyển. Liên hệ: 0931453596 Quan Nguyen.

Xem thêm

Liên hệ:

093 145 ****

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

3 PN, 3 WC
148 m²
68,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
QN

Quân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Riviera Point 148m² - 3PN, nội thất đầy đủ, giá tốt nhất khu vực, chỉ 10,1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.