Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ cao cấp Midtown M7 2PN 81m2 - giá 8.250 tỷ. Liên hệ 0933233818 Ngọc Hân

Ngày đăng: 12/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán gấp căn hộ 2PN DT 81m² Midtown M7 Phú Mỹ Hưng full nội thất giá 8.250tỷ. + Căn hộ full nội thất - ban công hướng đông nam. + Giá bán gấp: 8.250 tỷ bao gồm thuế phí. Liên hệ xem nhà: 0933233818 Ngọc Hân. Chuyên mua bán căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng cập nhật giá tốt 24/24 đến Anh Chị Khách hàng. Ngoài ra công ty bên em còn có các loại căn hộ 2PN - 3PN, Penthouse Midtown các tòa còn lại. Phú Mỹ Hưng là chủ đầu tư uy tín - bậc nhất Khu Nam Sài Gòn. 2. Pháp lý cam kết rõ ràng - sổ hồng trao tay nhanh chóng. 3. Bàn Giao Sản Phẩm đồng bộ tiện ích - Bàn Giao sớm hoặc đúng tiến độ Nhận Nhà. 4. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận lợi, chất lượng dân trí cao, hệ sinh thái tập hợp đầy đủ các tiện ích từ trường học quốc tế, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên,.. V.. V. Đặc biệt mật độ cây xanh chiếm 70%, gần sông lớn ngay trong hệ sinh thái của PMH hơn 30 năm hoàn thiện đáp ứng mọi nhu cầu cuộc sống. * Căn hộ cao cấp với công viên Hoa Anh Đào - Sakura Park duy nhất tại Việt Nam. * Căn hộ view sông xanh mát, khách hàng có thể nghỉ dưỡng ngay căn hộ resort tại gia. * Khu hồ bơi chân mây ngoài trời đẳng cấp, khu massage sauna, phòng yoga. Để tìm hiểu và quyết định Mua BĐS PMH. * Liên hệ tư vấn trưc tiếp: 0933233818 Ngọc Hân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 323 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
101,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Signature, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trần Thị Ngọc Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ cao cấp Midtown M7 2PN 81m2 - giá 8.250 tỷ. Liên hệ 0933233818 Ngọc Hân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.