Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC River Panorama, 5,9 tỷ, 113.9m2, view đẹp tại Hoàng Quốc Việt, Phú Thuận, Q7, HCM

Ngày đăng: 15/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư River Panorama nằm tại vị trí đắc địa trên đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP.HCM. Với diện tích 113.9m2 và thiết kế hiện đại, căn hộ này hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Giá bán: 5,9 tỷ VND. - Căn hộ có 3 phòng ngủ (3PN) và 2 toilet (2WC), phù hợp cho gia đình đông thành viên. - Hướng cửa chính: Bắc, hướng ban công: Nam, đảm bảo phong thủy tốt. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. - Dự án có mật độ xây dựng thấp, chỉ 16 căn/sàn, tạo không gian thoáng đãng. Tiện ích xung quanh + Gần công viên Cảnh Viên, công viên Nam Viên, tạo không gian xanh cho cư dân. + Trường mầm non Kids World 1 và trường mầm non Canada - Việt Nam gần kề, thuận tiện cho các bậc phụ huynh. + Siêu thị Genshai Q7 và Saigon Riverside Complex nằm trong bán kính gần, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày. Thông tin dự án Dự án River Panorama gồm 1 tòa tháp 35 tầng với 33 tầng căn hộ, thiết kế tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên. Các tiện ích nội khu bao gồm 2 hồ bơi trên không, khu vui chơi trẻ em, sảnh đón, khu BBQ và khu vực ngắm cảnh, sauna. Dự án mang đến cuộc sống tiện nghi và hiện đại cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0909402189 và người phụ trách Đỗ Thị Luyến.

Xem thêm

Liên hệ:

090 940 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
113.9 m²
51,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
River Panorama, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đỗ Thị Luyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC River Panorama, 5,9 tỷ, 113.9m2, view đẹp tại Hoàng Quốc Việt, Phú Thuận, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.