Tin đăng đã hết hạn.

Giá CH tốt nhất tại Midtown M7 cho 2PN - view mát, căn góc giá: 7,5 tỷ LH xem nhà 0933199745

Ngày đăng: 12/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà Midtown M7 y hình. Diện tích: 75,5m2, 2pn, 2wc. Nội thất dính tường. Giá bán: 7tỷ5 chưa bao gồm tiền ra sổ. Nhà trống. View sông. Pháp lý: Hợp đồng mua bán. Nhà trống xem dễ: 0933199745

Xem thêm

Liên hệ:

093 319 ****

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

2 PN, 2 WC
75.5 m²
99,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Ngô Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá CH tốt nhất tại Midtown M7 cho 2PN - view mát, căn góc giá: 7,5 tỷ LH xem nhà 0933199745 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.