Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Riverpanorama đường Lê Thị Chợ Q7 2PN 2WC 64,5m2 view sông, có cửa sổ phòng nhỏ

Ngày đăng: 11/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Riverpanorama đường Lê Thị Chợ Q7. 2PN 2WC view sông thoáng mát. Phòng nhỏ có cửa sổ. Giá: 3 tỷ 9. Lh Nhung 0933566766 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 356 ****

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

2 PN, 2 WC
64.5 m²
60,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
River Panorama, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0933566766

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Riverpanorama đường Lê Thị Chợ Q7 2PN 2WC 64,5m2 view sông, có cửa sổ phòng nhỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.