Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn hộ The Signature (Midtown M7) 80m², 2pn đang cho thuê bán: 7.950 tỷ

Ngày đăng: 10/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần tiền bán căn hộ Midtown M7 80m², 2PN, 2WC nhà đang cho thuê cần bán chỉ: 7.950 tỷ. Ngoài ra em còn giỏ hàng sản phẩm các căn Midtown giá tốt nhất hiện tại: - 2PN diện tích 81m² giá từ 7,950 tỷ. * Căn hộ cao cấp với công viên Hoa Anh Đào - Sakura Park duy nhất tại Việt Nam. * Căn hộ view sông xanh mát, khách hàng có thể nghỉ dưỡng ngay căn hộ resort tại gia. * Khu hồ bơi chân mây ngoài trời đẳng cấp, khu massage sauna, phòng yoga. Lần đầu tiên xuất hiện căn hộ nghỉ dưỡng chuẩn Resort 5 sao tại Trung tâm Phú Mỹ Hưng. Thông tin chi tiết xin liên hệ: 0938129389 xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

093 812 ****

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

2 PN
80 m²
99,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Signature, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Minh Trực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần tiền bán gấp căn hộ The Signature (Midtown M7) 80m², 2pn đang cho thuê bán: 7.950 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.