Tin đăng đã hết hạn.

Lavida Plus, hàng trực tiếp căn 3 ngủ, diện tích 96m2, view quận 1, tầng cao hỗ trợ vay 70% lãi suất 0%

Ngày đăng: 08/07/2025

6.4
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Lavida Plus, hàng trực tiếp căn 3 ngủ, diện tích 96m2, view quận 1, tầng cao hỗ trợ vay 70% lãi suất 0%.

- Vị trí trung tâm quận 7 kết nối đa dịch vụ ngay Phú Mỹ Hưng.

- Tiện ích nội khu: Siêu thị, BBQ, Hồ bơi, công viên dọc bờ sông... 06 tầng trung tâm thương mại.

Thông tin căn hộ:

- Diện tích: 96m² (Loại 3PN - 2WC).

- Căn góc, Tầng cao, view Quận 1 & Phú Mỹ Hưng.

- Nhà Thô, khách tự thiết kế theo nhu cầu.

- Ký hợp đồng mua bán với Chủ đầu tư Quốc Cường Gia Lai

- Giá trực tiếp CDT: 5,991 tỷ (chưa VAT & chưa chiết khấu 5%)

Ngân hàng Vietcom, Public, MBV hỗ trợ cho vay 70% với ưu đãi từ CDT hỗ trợ 0% lãi suất.

 Cam kết:

- Tư vấn thông tin đầy đủ, chính xác, nhiệt tình. Xem thực tế.

- Không đăng giá ảo, thông tin thiếu chính xác làm mất thời gian KH.

 Pháp lý: Hợp đồng mua bán (sắp làm sổ hồng).

 Liên hệ ngay Ms. Hoà: 0938829386 (Kinh doanh Chủ đầu tư) để được tư vấn và xem nhà thực tế.

Nhận ký gửi bán, cho thuê căn hộ Lavida Plus.

Xem thêm

Liên hệ:

093 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m
Chiều sâu 60m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
62,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng, Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Lavida Plus, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lavida Plus, hàng trực tiếp căn 3 ngủ, diện tích 96m2, view quận 1, tầng cao hỗ trợ vay 70% lãi suất 0% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.