Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 148m2 the view - riviera point - kepple land full nội thất cao cấp - sang trọng

Ngày đăng: 10/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán Căn Hộ The View - Riviera Point: Đẳng Cấp Sống, View Triệu Đô Q7 - Tiện Nghi Cao Cấp - Không Gian Đẳng Cấp - Với diện tích 148m², căn hộ được thiết kế tối ưu với 3 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh, bao gồm 2 phòng ngủ Master riêng tư. Đặc biệt, căn hộ được trang bị full nội thất cao cấp: + Smart Tivi Sony 85 inch + Tủ lạnh Hitachi cửa kính + Hệ thống máy lạnh âm trần - Toàn bộ nội thất được lựa chọn tỉ mỉ, mang đến trải nghiệm sống tiện nghi và hiện đại. - Ban Công Rộng - View Toàn Cảnh Phú Mỹ Hưng Điểm nhấn của căn hộ là ban công cực rộng với tầm nhìn toàn cảnh tuyệt đẹp ra khu đô thị Phú Mỹ Hưng. Đây là không gian lý tưởng để thư giãn, ngắm cảnh hoặc tổ chức những buổi tiệc nhỏ. - Vị Trí Vàng - Tiện Ích Đỉnh Cao Nằm trong khu phức hợp Riviera Point, bạn sẽ được tận hưởng các tiện ích nội khu đẳng cấp như hồ bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, và dễ dàng kết nối đến các trung tâm thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện lớn trong khu vực. - Giá bán: 11 tỷ 899 triệu đồng. Liên hệ ngay 0931453596 ( Em Quân ) để xem căn hộ trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 145 ****

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

3 PN, 3 WC
149 m²
79,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The View Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
QN

Quân Nguyễn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 148m2 the view - riviera point - kepple land full nội thất cao cấp - sang trọng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.