Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Happy Residence - 2PN - DT: 77,9m2 - tiện ích đủ đầy-view đẹp-giá ưu đãi-LH: 0328917910

Ngày đăng: 03/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hưng Phúc Happy Residence tọa lạc trong khu Nam Viên, được mệnh danh là "lá phổi xanh" của đô thị Phú Mỹ Hưng, với mật độ cây xanh và công viên cao nhất khu vực: Bao quanh là hàng loạt công viên lớn nhỏ, Hệ thống đường nội khu rộng, rợp bóng cây, lý tưởng cho việc tản bộ, đạp xe, tập thể dục mỗi ngày. Từ căn hộ, bạn có thể ngắm nhìn biệt thự cao cấp Chateau, khu Mỹ Phú và dòng sông uốn lượn, tạo nên không gian sống thanh bình, thư thái. Chỉ vài phút di chuyển đến khu thương mại Broadway, tòa nhà Unilever, Parkson Paragon, trung tâm tài chính Quốc tế, giúp kết nối công việc và cuộc sống thuận tiện. Kề bên khu thương mại Riverside Residence và nhiều shophouse đang hoạt động, đầy đủ các dịch vụ ăn uống, mua sắm, chăm sóc sức khỏe. Môi trường học tập hiện đại, an toàn, lý tưởng cho các gia đình có con nhỏ hoặc học sinh quốc tế. Gần kề các bệnh viện quốc tế hàng đầu như FV Hospital, Tâm Đức, bệnh viện Việt Mỹ... Đảm bảo chăm sóc sức khỏe chuyên nghiệp và kịp thời cho cư dân. Di chuyển nhanh chóng đến Crescent Mall, Hồ Bán Nguyệt, cầu Ánh Sao khu vực mua sắm, ẩm thực, giải trí đẳng cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

032 891 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

2 PN, 2 WC
77.9 m²
84,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hưng Phúc Happy Residence Premier, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0328917910

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Happy Residence - 2PN - DT: 77,9m2 - tiện ích đủ đầy-view đẹp-giá ưu đãi-LH: 0328917910 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.