Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ 88m2 CC Belleza Q7

Ngày đăng: 26/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 88m2. 2 PN, 2WC. Lô D23. Tầng 12. Sổ hồng. Hướng sông Phú Mỹ Hưng hồ bơi. Nhà đẹp thoáng mát. Liên hệ Tùng 0903181022

Xem thêm

Liên hệ:

090 318 ****

Vị trí bản đồ

3,43 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
38,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Belleza Apartment, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
N

Ngothanhtung

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ 88m2 CC Belleza Q7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.