Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư V-Star, khu biệt thự Tấn Trường, đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Q7

Ngày đăng: 26/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ V-Star, Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, khu biệt thự Tấn Trường Q7. Dt 118m2 3pn 2 wc. Căn góc, Tầng 8(A8 - 03). Giá: 4,7 tỷ Thương lượng. Thuế ai nấy đóng. Pháp lý: Sổ hồng, hỗ trợ vay bank 80%. Liên hệ Diễm 0902593298 Diễm Bđs Jamona. Diễm nhận kí gửi bán, cho thuê căn hộ, nhà phố Q7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 259 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

3 PN, 2 WC
118 m²
39,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
V-Star, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
D

Diễm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư V-Star, khu biệt thự Tấn Trường, đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Q7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.