Tin đăng đã hết hạn.

Tôi Chính chủ cần Bán căn hộ 1PN, 1WC, 37m2 tại Chung cư Tân Mỹ, Q7, HCM, giá 1,3 tỷ VND

Ngày đăng: 29/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Chung cư Tân Mỹ, Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Quận 7, TP.HCM. Căn hộ 1 phòng ngủ, 1 toilet, với diện tích 37m2, hướng cửa chính Bắc và ban công hướng Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Điểm nhấn của căn hộ này là thiết kế hiện đại, với 1PN + 1WC/PT + bếp, phù hợp cho những ai tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng. Giá bán 1,3 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho người mua. Gần các tiện ích như bệnh viện tim Tâm Đức, bệnh viện FV, trường mầm non Canada - Việt Nam, Kids World 1, siêu thị Finelife Riviera Point, và các công viên như hoa anh đào – Sakura Park, công viên Nam Viên, công viên Hồ Bán Nguyệt, mang đến một cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0909067378 và gặp Mỹ Duyên BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

090 906 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

1 PN, 1 WC
37 m²
35,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Tân Mỹ, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Nguyễn Mỹ Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi Chính chủ cần Bán căn hộ 1PN, 1WC, 37m2 tại Chung cư Tân Mỹ, Q7, HCM, giá 1,3 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.