Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 3PN 2VS 116m2 tại Cảnh Viên 3, Tân Phú, Q7, TP.HCM, 10,5 tỷ

Ngày đăng: 24/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Cảnh Viên 3 tọa lạc tại Phường Tân Phú, Quận 7, TP.HCM, được thiết kế hiện đại với không gian nội thất rộng rãi và tràn ngập ánh sáng tự nhiên. - Diện tích: 116m2 với 3 phòng ngủ và 2 toilet. - Nội thất mới cao cấp, sẵn sàng cho cuộc sống ngay. - View thoáng mát Giá bán: 10,5 tỷ VND. Căn hộ mang đến cho cư dân một lối sống tiện nghi với các tiện ích như hồ bơi, phòng tập gym, hoa viên và sân chơi cho trẻ em, tạo nên một không gian sống gần gũi với thiên nhiên. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho người sở hữu. Thông tin dự án: Cảnh Viên 3 là dự án nổi bật do Công ty TNHH Phát triển Phú Mỹ Hưng đầu tư, với thiết kế hiện đại và các tiện ích đồng bộ, mang đến cho cư dân một môi trường sống lý tưởng. Gần các tiện ích như trường mầm non Canada - Việt Nam, bệnh viện Tim Tâm Đức, và nhiều công viên như Hoa Anh Đào, Hồ Bán Nguyệt, đảm bảo cuộc sống đầy đủ và tiện nghi. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua 0902344683 - Đông Trần

Xem thêm

Liên hệ:

090 234 ****

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
90,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ cao cấp Cảnh Viên 3, Đ. C, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
Đ

Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 3PN 2VS 116m2 tại Cảnh Viên 3, Tân Phú, Q7, TP.HCM, 10,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.