Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Hưng Phúc 2pn chỉ 6 tỷ 150 đầy đủ nội thất nhà đẹp 69m2 view thoáng. LH Lan 0906743166

Ngày đăng: 18/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Hưng Phúc Premier 2PN full nội thất, view thoáng mát. Diện tích: 69m2 | 2 phòng ngủ 1 phòng khách 2 WC. Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại dọn vào ở ngay. View thoáng mát, không bị chắn, đón gió tự nhiên cả ngày. Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sang tên nhanh gọn. Giá bán: Chỉ 6,150 tỷ căn đẹp, giá tốt trong khu Phú Mỹ Hưng. Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em. Công viên cây xanh, đường đi bộ nội khu. An ninh 24/7, lễ tân chuyên nghiệp. Gần trường Quốc tế, bệnh viện FV, Crescent Mall, Liên hệ ngay 0906743166 Ngọc Lan để xem nhà thực tế và hỗ trợ tư vấn pháp lý nhanh chóng!

Xem thêm

Liên hệ:

090 674 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
89,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hưng Phúc Happy Residence Premier, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Ngọc Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Hưng Phúc 2pn chỉ 6 tỷ 150 đầy đủ nội thất nhà đẹp 69m2 view thoáng. LH Lan 0906743166 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.