Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ River Panorama, Q7. 114m2, 3 phòng ngủ, nhà NTCB. Giá 5.28 tỷ

Ngày đăng: 18/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ River Panorama, Quận 7. - Diện tích: 114m2, là diện tích căn hộ lớn nhất ở River Panorama. - Thiết kế 3PN, 2WC, ban công dài. - Sẵn key, xem nhà 24/7. - Giá bán: 5,28 tỷ. Anh chị quan tâm liên hệ em Vin. SĐT: 0933112283 Call/Zalo. Cám ơn anh chị đã đọc tin!

Xem thêm

Liên hệ:

093 311 ****

Vị trí bản đồ

5,28 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
46,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
River Panorama, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nguyen Ba Cong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ River Panorama, Q7. 114m2, 3 phòng ngủ, nhà NTCB. Giá 5.28 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.