Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ mới Aurora Phú Mỹ Hưng quận 7 2pn giá đầu tư 7 tỷ 3

Ngày đăng: 09/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP THE AURORA. Gần Đại học RMIT & Tôn Đức Thắng. Diện tích: 74.42m². Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Ban công rộng, thoáng mát lý tưởng để thư giãn và trồng cây xanh. Giá bán: 7,3 tỷ thương lượng cho khách thiện chí. Hỗ trợ thanh toán linh hoạt theo tiến độ. Vị trí đắc địa, kết nối nhanh chóng đến trung tâm thành phố. Gần các trường đại học lớn, tiện ích xung quanh đầy đủ. Căn hộ cao cấp, nội thất hiện đại, môi trường sống văn minh. Liên hệ ngay để xem nhà & nhận ưu đãi đặc biệt!

Xem thêm

Liên hệ:

093 451 ****

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

2 PN, 2 WC
74.42 m²
98,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ mới Aurora Phú Mỹ Hưng quận 7 2pn giá đầu tư 7 tỷ 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.