Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán căn hộ chung cư Cosmo City, 1,74 tỷ, 6m2, hàng hiếm tại view đẹp, Q7, HCM

Ngày đăng: 09/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Cosmo City tọa lạc tại Nguyễn Thị Thập, p Tân Phú, Q7, TP.HCM. + 2PN + 2WC + bếp, nội thất cơ bản. Giá bán: 1,74 tỷ VND. Căn hộ này nổi bật với thiết kế hiện đại và phong thủy thuận lợi, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình. Với diện tích 6m2, căn hộ thích hợp cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Khu vực xung quanh căn hộ cũng rất tiện lợi với các dịch vụ gần gũi: + Cách bệnh viện Tim Tâm Đức và FV khoảng 2km, + Siêu thị Bách Hóa Xanh chỉ 2km, + Gần các trường học như Seami Quận 7 và Trường THCS Nguyễn Hiền. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ, vui lòng liên hệ với Đức Thọ qua số điện thoại 0928524510

Xem thêm

Liên hệ:

092 852 ****

Vị trí bản đồ

1,74 tỷ

2 PN, 2 WC
6 m²
290 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cosmo City, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán căn hộ chung cư Cosmo City, 1,74 tỷ, 6m2, hàng hiếm tại view đẹp, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.