Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ the infiniti keppel land, phú mỹ hưng, quận 7

Ngày đăng: 09/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn 1 phòng ngủ Lầu cao Giao thô Giá tốt Thông tin chi tiết: Diện tích: 58,23m Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 toilet Vị trí: Lầu 32 view thoáng đẹp Tình trạng: Bàn giao thô, dễ dàng thiết kế theo ý riêng Giá bán: 5,3 tỷ (All in đã bao gồm thuế, phí, sang tên) Giá tốt nhất phân khúc 1PN trong dự án Sổ hồng lâu dài pháp lý rõ ràng Tiện ích đẳng cấp nội khu: Hồ bơi phong cách resort, gym, sauna, khu vui chơi trẻ em Vườn nhiệt đới, đường dạo bộ ven sông An ninh 24/7, cộng đồng cư dân quốc tế văn minh Vị trí trung tâm Quận 7 Gần Crescent Mall, VivoCity, RMIT, Lotte Mart Kết nối nhanh về Quận 1, Quận 4, Thủ Đức, khu công nghệ cao Liên hệ ngay để xem nhà và tư vấn miễn phí Liên hệ xem nhà thực tế và hỗ trợ pháp lý 24/7 Mr Hoà Lê GreenHouse Hotline: 0907894503Zalo | Viber | Whatsapp | KakaoTalk | WeChat) Email: hoalegd@gmail.com Website: https://greenhouseagency.vn https://greenhouseagency.com.vn https://youtube.com/c/GreenHouseAgency Hồ sơ & sản phẩm khác: https://guru.batdongsan.com.vn/pa/nguyenhoale Nhà trống có chìa khóa giao dịch linh hoạt, thủ tục nhanh #BanCanHoTheInfiniti #KeppelLandQuan7 #CanHoPhuMyHung #Can1PhongNguGiaoTho #GreenHouse

Xem thêm

Liên hệ:

090 789 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

58 m²
91,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Infiniti Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Hòa Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ the infiniti keppel land, phú mỹ hưng, quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.