Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Antonia view biệt thự, siêu hiếm - Hoàng Trí 0934158881zalo)

Ngày đăng: 09/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn Antonia view biệt thự, siêu hiếm. - 2pn 2wc - View biệt thự. - Diện tích sàn: 81.57 m2 - Giá bán: 8.3ty all in. Không phát sinh chi phí. Liên hệ xem nhà 0934158881 Hoàng Trí (zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

093 415 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

2 PN, 2 WC
81.57 m²
101,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Antonia, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Hoàng Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Antonia view biệt thự, siêu hiếm - Hoàng Trí 0934158881zalo) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.