Tin đăng đã hết hạn.

Bán Riverpark Premier 132m2 3pn 2wc có ô xe, view hồ bơi giá 15.5 tỷ

Ngày đăng: 07/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Riverpark Premier mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 132m2. Thiết kế thông minh với 3PN + 2WC + bếp, căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh... Hướng cửa chính Bắc và ban công Đông, tạo không khí trong lành và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý đầy đủ. - Điểm đặc sắc: + Diện tích: 132m2 + 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0987496868, Lương Hiệp Định.

Xem thêm

Liên hệ:

098 749 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

3 PN, 2 WC
132 m²
117,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Riverpark Premier, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

Lương Hiệp Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Riverpark Premier 132m2 3pn 2wc có ô xe, view hồ bơi giá 15.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.