Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3 phòng ngủ 118m2 trung tâm Phú Mỹ Hưng Nguyễn Đức Cảnh - Gía Rẻ - 11,2 TỶ

Ngày đăng: 30/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Một căn hộ thiết kế cao cấp , chuẩn chỉnh từng cm Chủ nhà rất tâm huyết Khách mua chỉ cần sách vali vào ở Căn hộ Mỹ Khánh 4 nằm trên trục đường sầm uất Nguyễn Đức Cảnh Phú Mỹ Hưng Phường Tân Phong Quận 7 Layout Mỹ Khánh là 1 trong những layout thiết kế rất thoáng của Phú Mỹ Hưng Bảo trì , bảo dưỡng khá tốt DT : 118m2 , 3 phòng ngủ , 2 vệ sinh , bếp , lô giá rất thoáng Tất cả đều có cửa sổ Sổ Hồng đầy đủ Hầm đầu xe ô tô thoải mái Nội thất cao cấp Giá Bán khá tốt : 11,2 Tỷ Giá có thương lượng tốt nhất cho khách thiện chí mua nhanh Bán để lại hết tất cả nội thất như hình ảnh Cam kết hình ảnh thật LH xem nhà thực tế và cảm nhận 24/24 em Trâm 0909670697 ( zalo ) Xin cảm ơn ạ !

Xem thêm

Liên hệ:

090 967 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

3 PN, 2 WC
118 m²
94,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Mỹ Khánh 4, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909670697

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3 phòng ngủ 118m2 trung tâm Phú Mỹ Hưng Nguyễn Đức Cảnh - Gía Rẻ - 11,2 TỶ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.