Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ Belleza 3PN đầy đủ nội thất cao cấp chỉ với 5,3 tỷ. LH 0338439265

Ngày đăng: 30/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ Belleza Apartment tọa lạc tại Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. + Diện tích rộng rãi 124,7 m2, thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống. + Căn hộ có 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình đông thành viên. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. + Giá bán hấp dẫn 5,3 tỷ VND, đem lại giá trị đầu tư lâu dài. Ưu điểm: Căn hộ có phong thủy tốt, mang đến sự thịnh vượng cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Gần các tiện ích như: - Gần trường học như Tiny Flower Montessori School, Kids World 1. - Gần chợ và siêu thị như Siêu Thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu Thị Bách Hóa Xanh. - Có công viên cảnh viên gần kề, mang lại không gian xanh cho cuộc sống. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Jennie Trương tại 0338439265

Xem thêm

Liên hệ:

033 843 ****

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

3 PN, 2 WC
124.7 m²
42,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Belleza Apartment, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ Belleza 3PN đầy đủ nội thất cao cấp chỉ với 5,3 tỷ. LH 0338439265 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.