Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Panorama, view thoáng mát giá 12,6tỷ, DT:121m2, 3PN + 2WC, giá siêu hời!

Ngày đăng: 27/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Panorama tọa lạc tại Đường Tôn Dật Tiên, p Tân Phong, Q7, TP.HCM là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 121m2, căn hộ được thiết kế thông thoáng, bao gồm 3PN + 2WC, mang đến sự thoải mái cho gia đình. **Điểm nhấn:** Căn hộ có giá 12,6 tỷ VND với nội thất cơ bản, đã bao gồm điều hòa, tủ lạnh và các tiện nghi khác. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn cho khách hàng. **Tiện ích xung quanh:** Căn hộ nằm gần nhiều tiện ích như bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức, công viên Hồ Bán Nguyệt, cũng như các trường mầm non như Little Genius International Kindergarten và Kids World 1. **Giới thiệu tổng quan dự án:** The Panorama được đầu tư bởi Phú Mỹ Hưng, với thiết kế gồm 4 block nhà cao từ 18 đến 24 tầng, tổng cộng 276 căn hộ. Mỗi tầng chỉ có 2 căn hộ, tạo nên không gian sống riêng tư và yên tĩnh. Dự án còn có diện tích 16,681m2 cho các tiện ích cộng đồng như công viên, hồ bơi, sân quần vợt và nhà câu lạc bộ. Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Ngọc Dũng qua số điện thoại 0901855368

Xem thêm

Liên hệ:

090 185 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

3 PN, 2 WC
121 m²
104,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Panorama, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Ngọc Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Panorama, view thoáng mát giá 12,6tỷ, DT:121m2, 3PN + 2WC, giá siêu hời! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.