Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Lumiere Midtown - The Global City - vị trí đối diện trung tâm thương mại lớn nhất VN

Ngày đăng: 02/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính thức ra mắt Lumieré Midtown thuộc chuỗi Lumiere Series đã tạo nên thành công rất lớn của Masterise Homes. Vì sao gọi đây là Hoa hậu The Global City? Bởi vì tất cả mọi góc tại đại đô thị đều nhìn thấy vẻ đẹp của Lumiere Midtown. Lumiere Midtown có gì đặc biệt? Tầm view tuyệt mỹ 100% view kênh đào nhạc nước lớn nhất Đông Nam Á. Vị trí trung tâm của trung tâm đại đô thị. Đối diện với trung tâm thương mại lớn nhất TP. HCM. Toà bộ toà nhà sẽ được phủ lạnh để mang lại sự thoải mái tối đa cho cư dân. Tự hào cứ 3 căn hộ sẽ có 2 ô đậu xe ô tô. Tất cả các không gian thoáng đạt tăng thêm khoảnh khắc tận hưởng cuộc sống. Đặc biệt siêu khủng: TT 20% nhận nhà, ân hạn gốc đến 10 năm. Diện tích - loại hình - giá bán. Căn hộ cao cấp Thiết kế sinh thái Lumière. 1PN (47.4m2, 48.4m2): Từ 7.6 đến 8.5 tỷ. 2PN (65.5m2, 80.8m2): Từ 10.1 đến 13.4 tỷ. 3PN (89.7m2, 129.8m2): Từ 13.1 đến 20.3 tỷ. 4PN (109.4m2, 151.6m2): Từ 17.0 đến 22.5 tỷ. Penthouse / Duplex / Penthouse Duplex: 161 325.7m. Booking ngay để nhận suất ưu đãi chiết khấu sớm 1%. Liên hệ em để được tư vấn chi tiết & tham quan thực tế nhé Anh/Chị. Địa chỉ: The Global City, Đỗ Xuân Hợp, TP. Thủ Đức, TP. HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 922 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

10 tỷ

2 PN, 2 WC
65.5 m²
152,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Ms Tú Hưng Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Lumiere Midtown - The Global City - vị trí đối diện trung tâm thương mại lớn nhất VN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.