Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ BÁN CHCC Horizon 123m (3PN Lớn) NT Nhà Mới Đẹp Giá Thật 7 tỷ 9 - LHCC: 0944904190 Đăng Lý

Ngày đăng: 26/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CHCC Horizon - Trần Quang Khải. Diện tích: 123m2, 3PN Lớn 2WC Giá: 7 tỷ 900 khách thiện chí nói chuyện thêm. Chung cư có đầy đủ tiện ích vị trí trung tâm quạn 1 dễ di chuyển các quận. Chung cư an ninh 24/24 có siêu thị trước chung cư, quán cf, gym, hồ bơi đẹp... Lh xem nhà: 0944904190 Đăng Lý

Xem thêm

Liên hệ:

094 490 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
64,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Horizon, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
BC

Bán & Cho Thuê Chcc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ BÁN CHCC Horizon 123m (3PN Lớn) NT Nhà Mới Đẹp Giá Thật 7 tỷ 9 - LHCC: 0944904190 Đăng Lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.